Sunday, January 20, 2019
Home > Art and Poetry > Miaka Kumi

Miaka Kumi

Nilikupenda tangu…

nakumbuka hadi mamangu akikwambia aty utakuwa wangu…

Wangu wakupenda

Wangu msiri kwa yote tungeyatenda

Wangu kulisha na wangu kunilisha

Wangu wakuenzi masiku na miezi

Wangu….

Nilikupenda

Nilikupenda siku zenye hukuwa unajuwa love ni nini?!…siku zenye love kwako ilikuwa tabiya mbaya…tukitembea na wewe hizo siku ulikuwa unaskia haya

Nilikupenda ukiwa mweusi…time nlikuwa na chora giza,,nai-cut out na kuipaint white….time sikuwa na kitu BT nilikuwa na kiti moja ya mbao yenye ulipenda sana kukalia,,,ukilala nlikuwa na kulaza kwa matress yangu yenye ilikuwa chini

Izo time nilikuwa down BT ulikuwa unaniamini

Nilikupenda time hakukuwa na simu…time kuongea na wewe iliwanga barua

Barua zenye tungetuma secretly ju mama angeraruwa

Nlikupenda time singeafford kununuwa maua…time yenye ningechuna maua kwa njia

Nkuletee usiku na nijichunge your dad juu angeniua

Nlikupenda time singeafford sukari…time yenye chakula ilikuwa supper

Ugali na maji nikibarikiwa naiongezea ladha ya chumvi

Nlikupenda time kutravel ilikuwa ya msimu….time ningetaka kusafiri ilikiwa headache juu ningefaa ku-book baisikeli ya jirani mapema

Juu hiyo baisikeli ilikuwa inapelekwa service asubuhi na mapema yenye ungekam jioni hangekusaidika

jirani alikuwa na msemo wake Wa…”siungesema mapema”

Nilikupenda time hukuwa unajuwa kupika…time yenye nlikuwa napika Kila kitu wewe unapika chai

Nlikupenda time hukuwa unajuwa kuoga vizuri…time yenye singekulaumu sana juu kulikuwa na shida ya maji

Nlikupenda time ulikuwa unashema …time yenye the only language ulijuwa ilikuwa lugha ya mama

Siku mind kukuskia ukikosea…juu sauti yako ilikuwa inani-drive crazy

Nilikupenda….

Nilikuwa na kupenda…

Nakupenda mpaka Wa Leo na singependa…tukitengana

Wewe ni bibi na mama ya Watoto wangu singetamani tukiachana

Nlikupenda Jana…Leo nakupenda zaidi

Jana nlikununulia gari Leo nakuahidia meli

Jana nlikununulia lesso Leo nakuahidia kitengeJana tulikula ugali kwa mboga Leo tutaila kwa nyama

Mama…sasa ni miaka kumi

Nipende nikupende zaidi

Tupange ya kesho ndio tuenzi mapenzi yetu

By Mwas

Email: hramwash@gmail.com

 

 

Share:
mwas
A poet.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *